Allý Halla Aðalgeirsdóttir
Starfsmaður frístundar
Anna Bergrós Arnarsdóttir
Skólastjóri
Arna Sól Mánadóttir
Stuðningsfulltrúi í leyfi
Baldur Geirsson
Íþróttakennari
Bergdís Sigfúsdóttir
Umsjónarkennari - 8. bekkur
Bojana Kristín Besic
Umsjónarkennari - 7. bekkur
Daníel Orri Helgason
Starfsmaður frístundar
David Barbosa
Stuðningsfulltrúi
Dóra Bryndís Hauksdóttir
Stuðningsfulltrúi
Elín Birna Vigfúsdóttir
Umsjónarkennari - 1. bekkur
Erna Sigrún Hallgrímsdóttir
Kennari - afleysingar
Ester Ósk Árnadóttir
Félagsmiðstöð
Ewa Swiercz
Aðstoðarmatráður
Finnur Sigurjón Sveinbjörnsson
Kennari
Fjóla Kristín Helgadóttir
Deildarstjóri
Freydís Þorvaldsdóttir
Umsjónarkennari - 2. bekkur
Gígja Rut Ívarsdóttir
Myndlistarkennari
Guðmundur Kristinn Jónasson
Stuðningsfulltrúi
Guðrún Jóhannesdóttir
Sérkennari
Halldór Arason
Heimilisfræðikennari
Harpa Kristín Þóroddsdóttir
Umsjónarkennari 6. b
Helga Hauksdóttir
ÍSAT kennari
Ingibjörg Sólrún Ingimundardóttir
Skólahjúkrunarfræðingur
Ingunn Sigurbjörnsdóttir
Skólaliði
Iris Rún Andersen
Iðjuþjálfi
Jóhann Bjarki Hauksson
Skólaliði
Jónas Leifur Sigursteinsson
Kennari
Jónína Rakel Sigurðardóttir
Umsjónarkennari - 10. bekkur
Karl Símon Helgason
Húsvörður
Kolbrún Sjöfn Magnúsdóttir
Umsjónarkennari - 3. bekkur
Kristín Hallgrímsdóttir
Ritari í leyfi
Lena María Eyþórsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Lína Dögg Halldórsdóttir
Sérkennari
Linda Rós Rögnvaldsdóttir
Verkefnastjóri velferðar og náms- og starfsráðgjafi
Margrét Edda Friðgeirsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Margrét Svavarsdóttir
Skólaliði
Margrét Th. Aðalgeirsdóttir
Deildarstjóri
María Jensen
Kennari í leyfi
Marta Urszula Majda
Matráður
Melkorka Mjöll Kristinsdóttir
Umsjónarkennari 4. bekk
Ólafur Hafberg Svansson
Stuðningsfulltrúi
Óskar Örn Eggertsson
Umsjónarkennari 5. bekk
Ragnheiður Antonsdóttir
Skólaliði
Rakel Óla Sigmundsdóttir
Umsjónarkennari - 9. bekkur
Sandra Sól Stefánsdóttir
Skólaliði
Sesselía Úlfarsdóttir
Umsjónarkennari - 5. bekkur
Sigrún Finnsdóttir
Umsjónarmaður frístundar
Sigrún María Steinarsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Sigurður Orri Hjaltason
Tölvuumsjónarmaður
Sólveig Styrmisdóttir
Textílkennari
Sunneva Guðgeirsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Svanbjörg Sverrisdóttir
Tónmenntarkennari
Tetiana Khismatulina
Stuðningsfulltrúi
Yrsa Hörn Helgadóttir
Sérkennari og ÍSAT kennari
Þórarinn Torfason
Skólasafnskennari

Síðast uppfært 09.12 2021